Công bố quyết định bổ nhiệm TS. Nguyễn Thị Thúy Vân giữ chức vụ Phó Trưởng khoa Kinh tế thuộc Trường Đại học kinh tế và Quản trị kinh doanh, nhiệm kỳ 2020-2025
23/08/2022Ngày 16 tháng 8 năm 2022, hiệu trưởng trường Đại học Kinh tế và Quản trị kinh doanh, đại học Thái Nguyên, PGS.TS. Trần Quang Huy đã ký quyết định số 996/QĐ-ĐHKT&QTKD-HCTC về việc bổ nhiệm Tiến sĩ Nguyễn Thị Thúy Vân giữ chức vụ Phó Trưởng Khoa Kinh tế thuộc Trường đại học Kinh tế và Quản trị kinh doanh, nhiệm kỳ 2020-2025.
Quyết định số 996/QĐ-ĐHKT&QTKD-HCTC về việc bổ nhiệm Tiến sĩ Nguyễn Thị Thúy Vân
giữ chức vụ Phó Trưởng Khoa Kinh tế thuộc Trường đại học Kinh tế và Quản trị kinh doanh, nhiệm kỳ 2020-2025.
Tiến sĩ Nguyễn Thị Thúy Vân, Phó trưởng Khoa Kinh tế
Trước đó, Tiến sĩ Nguyễn Thị Thúy Vân đã được thực hiện quy trình bổ nhiệm theo đúng quy định vào ngày 8 tháng 8 năm 2022 với sự chủ trì của PGS.TS Nguyễn Quang Huy, Hiệu trưởng nhà trường. Một số hình ảnh về buổi thực hiện quy trình bổ nhiệm vị trí Phó Trưởng Khoa Kinh tế của TS. Nguyễn Thị Thúy Vân:
BÀI VIẾT LIÊN QUAN
+ CHÚC MỪNG THÀNH CÔNG ĐẠI HỘI ĐẠI BIỂU LIÊN CHI ĐOÀN KHOA KINH TẾ TRƯỜNG ĐẠI HỌC KINH TẾ VÀ QUẢN TRỊ KINH DOANH LẦN THỨ IX , NHIỆM KỲ 2024 - 2027
+ VÒNG CHUNG KHẢO VÀ LỄ TRAO GIẢI - GIẢI THƯỞNG "SINH VIÊN NGHIÊN CỨU KHOA HỌC CẤP TRƯỜNG NĂM 2024"
+ ĐÁNH GIÁ CHẤT LƯỢNG CHƯƠNG TRÌNH ĐÀO TẠO KINH TẾ ĐẦU TƯ THEO CHUẨN ĐẦU RA ĐỐI VỚI SINH VIÊN TỐT NGHIỆP NĂM 2024
+ BẢO VỆ KHÓA LUẬN TỐT NGHIỆP CỦA SINH VIÊN KHOA KINH TẾ NĂM 2024